CISCO WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L Giá Tốt Nhất, Hỗ trợ Cấu hình lắp đặt miễn phí. Đầy đủ CO CQ, Giao hàng nhanh, Nhận báo giá tốt nhất ngay hôm nay. Bảo hành nhanh nhất. Sản phẩm chính hãng. Luôn sẵn hàng trong kho

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960X Stackable 24 Ports Layer 2 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L

Cisco Part Number
: WS-C2960X-24TS-L
List Price
: $3,746
Giá bán
: Giá rẻ nhất thị trường
Bảo hành
: 12 tháng
Made In
: Liên hệ
Stock
: Sẵn hàng

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L​ cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

CISCO WS-C2960X-24TS-L

Cisco WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base Switch

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng.Cisco WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.

Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L còn có khả năng xếp chồng đến 8 bộ cùng một loại ở hạ tầng LAN 2960X, ngoài ra nó cũng cho phép xếp chồng 4 bộ chuyển mạch khác như “2960S” hoạt động mức chuyển mạch.

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

Đặc trưng sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Mã sản phẩm WS-C2960X-24TS-L
Loại Enclosure Tủ rack-mountable – 1U
Bộ tính năng Cơ sở LAN
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Cổng 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Số xếp chồng số 8
Dải băng thông 80G
Chuyển tiếp băng thông 108Gbps
Chuyển mạch băng thông 216Gbps
RAM 512MB
Bộ nhớ flash 128MB
Kích thước 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Trọng lượng bao bì 9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

1. Cổng quản lý Ethernet

2. Nut điêu chỉnh chê độ

3. Đèn LED chuyển đổi

4. Cổng USB mini-Type B (console)

5. Cổng USB loại A

6. 24 * 10/100/1000 cổng

7. Cổng môđun SFP

7. CONSOLE LED

9. MGMT LED

10. Cổng điều khiển RJ-45

1. Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus

2. Quạt hút

3. Kết nối RPS

4. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm với Cisco WS-C2960X-24TS-L

C2960X-STACK Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus
CAB-STK-E-0.5M Cáp xếp hàng FlexStack của Cisco
GLC-LH-SM GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH
GLC-SX-MMD Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

BOM Cisco WS-C2960X-24TS-L

Part Number Description
Model WS-2960X-24TS-L
enclosure type Rack-mountable – 1U
Ports 24 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP
Network management Interface 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Available PoE Power None
Forwarding bandwidth(Gbps) 108Gbps
Maximum stacking number 8
Stack Bandwidth 80G
Forwarding Performance 71.4Mpps
Switching bandwidth 216Gbps
Maximum active VLANs 1023
MAC Address Table Size 16K (default)
CPU APM86392 600MHz dual core
RAM 512 MB
Flash Memory 128 MB
Status Indicators Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, and full duplex System status: System, RPS, Stack link status, link duplex, and link speed
Expansion / Connectivity
Console ports USB (Type-B), Ethernet (RJ-45)
Stacking cable Optional
Power Redundancy Option (PWR-RPS2300)
Voltage range (Auto) 110V-240V
Power Consumption Operational 0.039KVA
Miscellaneous
Width 17.5 Inches (44.5 cm)
Depth 14.5 Inches (36.8 cm)
Height 1.75 Inches (4.5 cm)
Package Weight 20.26 Pounds (9.19Kg)
Weight 4.0Kg

Bạn có nhu cầu, bạn muốn sử dụng những sản phẩm Cisco chính hãng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số Hotline 0983 111 050 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Hãy bình luận đầu tiên

Để lại một phản hồi

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiện thị công khai.


*